Changia

Mchango wako unafadhili kampeni, mafunzo ya uongozi, na utetezi unaojenga Tanzania ya kujitegemea.

Njia za Kuchangia

20,000 TZS

Inasaidia vifaa vya uhamasishaji kwa mkutano wa jamii.

50,000 TZS

Inafadhili kipindi cha mafunzo katika Chuo cha Uongozi wa Vijana.

150,000 TZS

Inasaidia kufadhili mkutano wa hadhara wakati wa ziara ya vyombo vya habari.

500,000 TZS

Inachangia kongamano la kitaifa la kila mwaka na tuzo.

Kiasi ni cha mfano — thibitisha viwango halisi vya uchangiaji na matokeo na DEF kabla ya uzinduzi.

Taarifa za Benki na Pesa za Simu

Taarifa za akaunti ya benki, pesa za simu, na mtoa huduma wa malipo zitaongezwa hapa baada ya kuthibitishwa.

Au Tutumie Taarifa Zako