Miradi

Muhtasari wa mipango ambayo DEF inaendesha na imewahi kuendesha katika maeneo yetu makuu.

Ongoing

Ziara za Shule na Ujumuishaji

Elimu jumuishi

DEF hutembelea shule kama Shule ya Msingi Uhuru Mchanganyiko kutoa vifaa vya mahitaji ya msingi, kusaidia wanafunzi wenye mazingira magumu, na kuhamasisha jamii kuhusu haki na uwezo wa watu wenye ulemavu.

Ongoing

TENDA WEMA INITIATIVE

Uhamasishaji wa jamii

Tenda Wema Initiative ni mpango wa Disabled Enlightment Foundation (DEF) unaolenga kukuza haki, vipaji na fursa kwa watoto wenye ulemavu kupitia michezo, elimu na uhamasishaji. Tushirikiane kubadilisha maisha ya mtoto. Changia leo na uwe sehemu ya kuleta fursa, matumaini na tabasamu kwa watoto wenye ulemavu.

Ongoing

Ujuzi wa Kidijitali kwa Kujitegemea

Teknolojia inayofikika na ubunifu

Kwa ushirikiano na Siloam International (Korea Kusini), DEF ilitoa mafunzo kwa wanafunzi wasioona katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam kuhusu teknolojia saidizi ikiwemo kifaa cha BrailleSense na ujuzi wa kompyuta — kujenga ujuzi wa kidijitali, kujifunza kwa kujitegemea, na upatikanaji wa elimu.

Pilot

Kikundi cha Kiuchumi cha Wanawake wenye Ulemavu

Jinsia na ujumuishaji wa ulemavu

Vikundi vya akiba na ushauri wa ujasiriamali kwa wanawake wenye ulemavu.

Ongoing

Mijadala ya Utetezi wa Sera

Utafiti na utetezi wa sera

Kuwakutanisha watunga sera na jamii ya walemavu ili kuimarisha sheria za ulinzi.