Timu Yetu

Watu wanaoongoza kazi ya DEFO katika haki, ujumuishaji, na uwezeshaji wa watu wenye ulemavu.

Mkurugenzi Mtendaji
Mkurugenzi Mtendaji

Team Member

Mkurugenzi Mtendaji

Anaongoza mkakati mkuu wa DEF na kuwakilisha taasisi kitaifa.

Katibu Mkuu
Katibu Mkuu

Team Member

Katibu Mkuu

Anasimamia utekelezaji wa mipango na kazi ya utetezi wa haki za DEF.

Mhasibu
Mhasibu

Team Member

Mhasibu

Account Officer anasimamia na kutunza kumbukumbu za fedha za taasisi. Anafuatilia mapato, matumizi na miamala ya fedha pamoja na kuandaa taarifa za kifedha. Anahakikisha uwazi, uwajibikaji na matumizi sahihi ya fedha za taasisi.

Afisa Uhamasishaji Rasalimali
Afisa Uhamasishaji Rasalimali

Team Member

Afisa Uhamasishaji Rasalimali

Anatafuta na kuhamasisha vyanzo vya fedha kwa ajili ya taasisi, ikiwemo wafadhili na washirika. Huandaa maombi ya ufadhili na kujenga mahusiano na wadau.

Afisa mawasiliano na Teknolojia
Afisa mawasiliano na Teknolojia

Team Member

Afisa mawasiliano na Teknolojia

Kusimamia miundombinu yote ya tehama katika kampuni

Team Member

Afisa Usafirishaji

kuratibu mifumo yote ya usafirishaji.